तुम्हाला नक्कीच माहीत नसतील या बॉलिवूड अभिनेत्रींचे पती,पाहून आश्चर्यचकित व्हाल

बॉलिवूड कलाकार आणि अभिनेते जास्त वय असतानाही बॉलिवूडवर राज्य करतात त्या तुलनेत अभिनेत्रींना करिअर करण्यासाठी कमी वेळ असतो. हिंदी चित्रपटसृष्टीत अशा अनेक अभिनेत्री आहेत ज्यांना लग्नानंतर मान्यता मिळाली नाही आणि कौटुंबिक जीवनात त्या व्यस्त झाल्या.

परंतु अशा बर्‍याच अभिनेत्री आहेत ज्या आजही आपल्या व्यावसायिक पतींपेक्षा अधिक लोकप्रिय आहेत. व्यवसाय क्षेत्रात त्यांच्या पतींना चित्रपटसृष्टीत या नायिकाइतकी लोकप्रियता नाही. या उद्योजक पतींना त्यांच्या प्रसिद्ध पत्नींमुळेच तारांकित पत्नीचा पती होण्याचा बहुमान आणि स्टारडम देखील मिळाला आहे.

दीया मिर्जा-साहिल सांघा:दीया मिर्झा हे चित्रपटसृष्टीतले एक मोठे नाव आहे. दीयाने जरी चित्रपटसृष्टीतून माघार घेतली असेल तरी आजही तिच्या चाहत्यांचा प्रेम कमी झालेले नाही. दीयाचे काही काळापूर्वी साहिल संघाशी लग्न झाले होते. साहिल मीडियामध्ये फारसा दिसला नसला तरी तो दीयासोबत अवॉर्ड फंक्शनमध्ये नक्कीच दिसला आहे.

राधिका आपटे-बेनेडिक्ट टेलरशी:

राधिका आपटे यांनी २०१२ साली परदेशी संगीतकार बेनेडिक्ट टेलरशी लग्न केले पण एका वर्षासाठी ते जगापासून लपवून ठेवले. असे म्हणतात की २०११ मध्ये राधिका लंडनला समकालीन नृत्य शिकण्यासाठी गेली होती. वर्षभर डेटिंगनंतर दोघांनी २०१२ मध्ये लग्न केले. राधिकाचा नवरा लंडनमध्ये राहतो.

अनिल थडानी- रवीना टंडन: रवीना तिच्या अभिनय कारकीर्दीत खूप काळापासून सक्रिय आहे, तिचा व्यावसायिक पती अनल थडानी तिच्या तुलनेत लोकप्रिय काहीच नाही.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.