तारक मेहता का उल्टा चष्मा मध्ये काम करणारी ही अभिनेत्री ओळखण्यासही आहे अवघड!!

तारक मेहता का उल्टा ही दूरदर्शन जगतातील सर्वात लोकप्रिय मालिकांमधून एक आहे, ज्या मालिकेला खूप पसंत केले जाते. तारक मेहता का उल्टा चष्मा ही मालिका अनेक वर्षांपासून चालू आहे, तथापि या मालिकेतील बरेच पात्र साकारणारे कलाकार जुनेच आहेत तर बरेच नवीन कलाकार ही जुने पात्र साकारत आहेत.

या मालिकेमध्ये काही अशा लोकांनी सुद्धा काम केले आहे, जे इतर दूरदर्शन मालिकेमध्ये व चित्रपटात दिसत आहेत. यामध्ये एक नाव अभिनेत्री सुरभी चांदनाचे पण आहे, जी काही वर्षांपूर्वी तारक मेहता का उल्टा चष्मा या मालिकेत दिसली आहे आणि आता बऱ्याच दूरदर्शन मालिकेत दिसत आहे.

तुम्हाला क्वचीतच लक्षात असेल की अभित्रीने सन 2009 साली स्विटी नावाची व्यक्तिरेखा साकारली होती, जेव्हा ती लहान होती. 11 वर्षांआधी तारक मेहता का उल्टा चष्मा मध्ये भूमिका साकारल्यानंतर अभिनेत्री 2013 मध्ये ‘ एक नणंद के खुशियो की चाबी… मेरी भाभी

‘ मध्ये दिसली होती. यानंतर ती कुबुल हैं, आहट, इशकबाज, दिल बोले ओबेरॉय मध्ये दिसली होती. यानंतर ती आता संजीवनी मध्ये काम करत आहे. यासाठी तिला अनेक पुरस्कार देखील मिळाले आहेत.

याशिवाय ती एक बॉबी जासुस चित्रपटात सुद्धा दिसली आहे, ज्यामध्ये तिने आदिती नावाची भूमिका साकारली होती. सुरभीने नुकत्याच पिंकविला च्या एका मुलाखतीत सांगितले होते की त्यांनी आपल्या अभिनय कारकिर्दीची सर्वात ही लोकप्रिय मालिका तारक मेहता का उल्टा पासून केली होती.

यामध्ये तिने स्विटीची भूमिका साकारली होती. सुरभीने सांगितले की ती सेटवर खूप घाबरलेली असायची, कारण तिला सांगितले होते की तिला बदलले जाऊ शकते. तिची आई सेटवर नेहमी उत्कृष्ट कामगिरी करण्यास सांगायची.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.