या अभिनेत्रीने किशोर कुमार यांच्यासोबत तिसरे लग्न करून अवघ्या दोन वर्षात घटस्फो-ट घेऊन केले मिथुन चक्रवर्तीशी लग्न,हे होते धक्कादायक करण!!

पूर्वीच्या काळातील अभिनेत्री योगिता बालीचे लघुपट कारकीर्द छोडी असेल पण त्यांनी चित्रपटसृष्टीतल्या मोठ्या कलाकारांसोबत काम केले आहे. त्याचा पहिल्या चित्रपटात त्यांनी अमिताभ बच्चन यांचा सोबत काम केले आहे, तर योगिता बाली, शत्रुघ्न सिन्हा, देव आनंद आणि संजीव कुमार यांच्यासह ऑनस्क्रीनमध्येही दिसल्या होत्या.

योगिता बाली यांचा जन्म 13 ऑगस्ट 1952 रोजी झाला होता. योगिता बाली यांनी 70 ते 80 च्या दशकात अनेक चित्रपटांत काम केले . यावेळी किशोर कुमार आणि योगिता बाली यांचे संबंध वाढले. योगिता बाली यांनी किशोर कुमार सोबत बर्‍याच चित्रपटांमध्ये काम केले, ज्यांचे खूप कौतुक ही झाले. योगिता बाली किशोर कुमारवर इतक्या वेडसर झाल्या की लवकरच त्याने तिच्याशी लग्न केले.

पण लग्नानंतर लगेचच योगिता बाली आणि किशोर यांच्यात वाद निर्माण हो लागले. आणि मग ती वेळ आली जेव्हा दोघे वेगळे झाले. योगिता बाली यांचे किशोर कुमारशी लग्न फक्त दोन वर्षे टिकले. किशोर कुमार यांचे योगिता बालीसोबतचे हे तिसरे लग्न होते. घटस्फो-टानंतर लवकरच किशोर कुमारने चौथ्यांदा लग्न ही केले.

योगिता बाली घटस्फोटानंतर एकटी पडल्या आणि त्यावेळी त्यांना सोबत मिळाली मिथुन चक्रवर्ती यांची. काही काळ एकत्र राहिल्यानंतर मिथुन आणि योगिताने लग्न करण्याचा निर्णय घेतला. मिथुन आणि योगिताने किशोर कुमारपासून घटस्फो-ट घेतल्यानंतर काही महिन्यांत लग्न केले.

मिथुन चक्रवर्तीशी लग्नानंतर योगिता बाली चित्रपटात काम करत राहिल्या. पण 1989 मध्ये त्यांनी चित्रपटांना पूर्णपणे निरोप दिला. आज योगिता बाली रुपेरी पडद्यावर दिसत नाहीत, पण २०१३ मध्ये आलेल्या ‘एनीमी’ या चित्रपटाद्वारे त्या निर्मात्या बनल्या.

या चित्रपटाद्वारे योगिता बाली यांनी आपला मुलगा मिमोह चक्रवर्ती म्हणजेच महाक्षय याला रुपेरी पडद्यावर आणलें. परंतु हा चित्रपट वाईट रीतीने अयशस्वी झाला.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.