या कारणामुळे करिनाने करिष्मासोबत केला नाही एकही चित्रपट,स्वतः करिनाने केला आश्चर्यकारक खुलासा!!

करीना कपूर आणि करिश्मा कपूर या दोघीही बॉलिवूड मधील त्यांच्या काळातील सुपरहिट नायिका आहेत. दोघींनीही आप – आपल्या काळात आपल्या अभिनयासोबतच आपल्या सौंदर्याने प्रेक्षकांची मने जिंकली आहे. करिश्मा कपूर आणि करीना कपूर या दोघीही त्या कुटुंबाशी नात आहे, ज्यांना हिंदी चित्रपट सृष्टीतील पहिल्या कुटुंबाच्या नावाने ओळखले जाते. होय, कपूर कुटुंबातील मुलींनी कधीच चित्रपटात प्रवेश केला नव्हता, परंतु करिश्मा आणि करीना, ज्याकी रणधीर कपूर आणि बबिता यांच्या मुली आहेत, त्यांनी ही परंपरा मोडीत काढली.

यांनी केवळ कुटुंबाची ही परंपरा मोडली नाही तर, चित्रपटसृष्टीत आल्यानंतर त्यांनी आपली एक खास ओळख निर्माण केली आहे. एक अशी ओळख जी मिळवण्यासाठी चित्रपटसृष्टीत लोक तळमळत असतात. करिश्मा कपूरने जिथे 90 च्या दशकात अनेक सुपरहिट चित्रपट दिले, तसेच करीना कपूरने देखील चित्रपटसृष्टीत 20 पेक्षा अधिक वर्षे व्यतीत केली आहेत.

तथापि, त्यांची चमक अजून पर्यंत कमी झालेली नाही. तसेच, सर्वात आश्चर्यचकित करणारी गोष्ट म्हणजे या दोघीही बॉलिवूड मधील मोठ्या अभिनेत्री आहेत आणि सख्या बहिणी सुद्धा आहेत. परंतु, मोठ्या पडद्यावर या दोघींना अद्यापही एकत्र बघितले गेले नाही.

चित्रपट तर करीना कपूरने अनेक केले आहेत आणि करिश्मा कपूरने सुद्धा, परंतु असे कधी झाले नाही की दोन्ही बहिणींना एकत्र एखाद्या चित्रपटात दिसल्या असतील. चाहत्यांची ही नेहमी इच्छा आहे की दोन्ही बहिणींना एकदा मोठ्या पडद्यावर एकत्र बघितले जावे, परंतु अद्यापही असे झाले नाही आहे.

दरम्यान, काही बातम्या समोर येत होत्या की ‘वर्ष 2001 मध्ये जो जुबेदा चित्रपट आला होता, त्याचा दुसरा भाग बनणे चालू आहे. ज्यामध्ये या दोन्ही बहिणींना एकत्र काम करण्यासाठी पुढे केले आहे.’ या बातमीनंतर काही यावर अपडेट आले नाही. अशा परिस्थितीत दोघींनाही एकत्र बघणे हे एक स्वप्न बनले आहे.

तसे, आता हे माहिती झाले आहे की अद्यापही करीनाने करिश्मासोबत एकत्र चित्रपट का केला नाही आहे ? होय, करीना कपूर कडून पिंकविला ला हल्लीच एक मुलाखत दिली गेली आहे, ज्यामध्ये त्यांनी सांगितले की असे काय कारण आहे की ज्यामुळे दोघीही अद्याप कोणत्याच चित्रपटात सोबत दिसल्या नाही आहेत ?

करीना कपूरने यादरम्यान सांगितले की आपली बहीण लोलो म्हणजेच करिश्मा कपूर सोबत काम करायची त्यांची इच्छा तर, परंतु अद्यापही त्यांना अशी कोणती स्क्रिप्टची ऑफर नाही आली आहे, जी की दोघींनाही आवडेल आणि त्यात दोघी सुद्धा काम करतील.

या मुलाखतीत करीनाने हे पण सांगितले आहे की आम्हाला दोघींनाही एखाद्या चित्रपटात काम करायचे आहे, परंतु आतापर्यंत एक पण स्क्रिप्ट आमच्या समोर नाही आली आहे, जी आम्हा दोघींनाही आवडली असेल. जर कोणी आमच्याकडे चांगली स्क्रिप्ट घेऊन येत असेल तर एकत्र आम्हाला नक्कीच काम करायला आवडेल.

करीना कपूर ही चित्रपटसृष्टीत अत्यंत सक्रिय दिसते. तेच, अनेक काळापासून करिश्मा कपूर चित्रपट जगतापासून दूर दिसत आहे. तसेच, वेब सीरिज मेंटलहुड च्या माध्यमातून करिश्मा कपूर दीर्घकाळानंतर आता वापसी करताना दिसत आहे.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.