वयाच्या 14 व्या वर्षी तब्बूच्या जीवनात असे घडले की तिने आजपर्यंत लग्नच केले नाही,तब्बूने स्वतःच केला धक्कादायक खुलासा

तब्बूचे नाव बॉलिवूडच्या काही अभिनेत्रींमध्ये समाविष्ट आहे जे सर्वोत्कृष्ट अभिनयासाठी परिचित आहेत. 47 वर्षीय तब्बूने आतापर्यंत अनेक हिट बॉलिवूड चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. या वयातही ती आपल्या सर्वोत्कृष्ट अभिनयाने लोकांची मने जिंकत आहे. नुकताच तब्बू सैफ अली खानसोबत ‘जवानी जानेमन’ चित्रपटात दिसली होती.

या चित्रपटाने बॉक्स ऑफिसवर चांगली कामगिरी केली होती आणि तब्बूच्या कार्याचे सर्वांनी कौतुक केले होते. हैदर, दृष्ट्याम, चांदनी बार, अंधाधुन, दे दे प्यार दे सारख्या चित्रपटात काम करून तब्बूने ब-यापैकी प्रशंसा मिळविली आहे. परंतु ही अभिनेत्री व्यावसायिक इतकी वैयक्तिक आयुष्यात यशस्वी ठरली नाही.

वैयक्तिक आयुष्यात तब्बूचे नाव बॉलिवूडमधील अनेक नामांकित कलाकारांशी संबंधित होते, पण तिने कोणाशीही लग्न केले नाही. होय, आजही तब्बू एक कुमारिका आहे. मात्र, एकेकाळी अशी अफवा पसरली होती की अजय देवगनमुळे तब्बूने अजून लग्न केलेले नाही. 1982 मध्ये ‘बाजार’ या चित्रपटाद्वारे करिअरची सुरुवात करणार्‍या तब्बूला अजय देवगणवर इतके प्रेम झाले की प्रेमाअभावी तिने कुमारी राहण्याचा निर्णय घेतला.

. ‘हम नौजवान’ या चित्रपटात तब्बूला बाल कलाकार म्हणून संधी देणारे आनंद हे पहिले होते. या चित्रपटात तब्बूने एका अल्पवयीन वयातच बला-त्का-राचा शिकार झालेल्या मुलीची भूमिका केली होती. या पात्राने तब्बूला आतून हा-दरवले. तब्बूने ही भूमिका केली तेव्हा ती अवघ्या 14 वर्षांची होती. चित्रपटसृष्टीत पदार्पणानंतर तब्बू एकापाठोपाठ एक बर्‍याच चित्रपटांत दिसली आणि ती बॉलिवूडची नामांकित अभिनेत्री बनली.

यावेळी, तब्बूच्या अफेअरच्या बातम्यांमुळे नागार्जुनसह अनेक तारे जोडले गेले, परंतु तब्बूचे नाव अजय देवगणशी सर्वाधिक जोडले गेले होते. अलीकडेच तब्बूनेही आतापर्यंत ती अविवाहित का आहे हे उघड केले. हा खुलासा करून तब्बूने सर्वांना चकित केले.

या खुलासा मध्ये तब्बूने आतापर्यंत ती अविवाहित का आहे त्यांचे कारणं सांगितले. दे दे प्यार दे या चित्रपटाच्या प्रमोशन दरम्यान तिने हा खुलासा केला. या चित्रपटात अजय देवगणशिवाय रकुल प्रति ही दिसली होती.

या कारणास्तव, आजपर्यंत कुमारिका राहिली-आतापर्यंत अविवाहित राहण्याच्या प्रश्नावर तब्बू म्हणाली होती की, “माझा चुलतभाव समीर आर्य आणि अजय देवगन शेजारी राहत होते. ते दोघेही माझ्यावर लक्ष्य ठेऊन असायचे. जेव्हा जेव्हा एखादा मुलगा माझ्याशी बोलत होता तेव्हा त्याला ते मारहाण करायचे.

म्हणूनच आजपर्यंत मी अविवाहित आहे आणि कारण फक्त अजय आहे ”. आता तब्बूने हे विनोदपूर्वक म्हटले असेल, परंतु काही लोक त्याकडे गांभिर्याने पाहत आहेत. लोक म्हणतात की एक काळ असा होता की तब्बू अजयच्या प्रेमात वेडी होती, अशा परिस्थितीत हा विनोद ही सत्य?

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.