बाहुबली मधील कट्टप्पाची मुलगी आहे बॉलीवूड अभिनेत्रींनपेक्षाही सुंदर

चित्रपट बाहुबली मधील कटप्पा यांची कन्या: बाहुबली हा देश-विदेशातील रेकॉर्डब्रेक करणारा चित्रपट तुम्ही सर्वांनी पाहिलाच असेल, या चित्रपटातील कट्टप्पाची सर्वाधिक लोकप्रिय भूमिका होती! आज आम्ही तुम्हाला बाहुबली मधील कट्टप्पाच्या मुलीबद्दल सांगणार आहोत, जी दिसायला खूपच सुंदर आहे, कटप्पाच्या मुलीचे नाव दिव्या आहे! दिव्या दिसायला बॉलिवूड मधील अभिनेत्री पेक्षा हि काही कमी नाही.

बाहुबली मधील कटप्पाचे खरे नाव सत्यराज आहे ते प्रामुख्याने दक्षिण चित्रपटांमध्ये काम करतात, परंतु बाहुबली चित्रपटात काम केल्यानंतर ते केवळ भारतातच नव्हे तर जगभर प्रसिद्ध झाले आहेत! सत्यराज यांनी कटप्पाच्या व्यक्तिरेखेने लोकांना वेड लावले आहे. या चित्रपटात काम केल्यानंतर त्याला बर्‍याच चित्रपटांच्या ऑफरही मिळू लागल्या आहेत!

दिव्या खूपच सुंदर आहे! दिव्याला बॉलिवूडमध्ये रस नाही आणि दिव्याला नेहमीच या ग्लिझी चित्रपटापासून दूर राहणे आवडते! म्हणून सत्यराज आपली मुलगी दिव्याला कधीही चित्रपटात जायला भाग पाडत नाही आणि त्याने तिच्या इच्छेनुसार करिअर करण्याची दिव्याला सूट दिली आहे!

दिव्या एक न्यूट्रिशनिस्ट आहे जी लोकांना योग्य आहाराबद्दल सल्ला देते! काही काळापूर्वी दिव्याच्या माध्यमातील सुंदर छायाचित्रे प्रसारीत झाले होते, त्यानंतर सत्य समोर आले आहे! दिव्याला चित्रपटात करियर करायचं नाही, त्याशिवाय तिला स्वत: हून काहीतरी करायचं आहे. दिव्याला गोरगरीब लोकांना मदत करणे खूप आवडते

ती अनेक संस्थांशीही जोडलेले आहे! दिव्याचे सौंदर्य पाहून प्रत्येक जण मंत्रमुग्ध होतो! जो कोणी त्यांना पाहतो त्यांच्यासाठी वेडा बनतो! दिव्याचे सौंदर्य पाहून तिला बर्‍याच चित्रपटांच्या ऑफर्सही मिळाल्या आहेत! अशी अपेक्षा आहे की त्यांनीही चित्रपटांत प्रवेश करावा आणि आपल्या वडिलांसारखे देशाचे नाव उंचावले पाहिजे!

Leave a Reply

Your email address will not be published.