हे 5 अभिनेते आहेत वृद्धावयाच्या उंबरठ्यावर, पहा वास्तविक जीवनातील फोटोस!!

प्रत्येक व्यक्ती वृद्धावस्थेपासून घाबरत असते, परंतु प्रत्येकाच्या आयुष्यात वृद्धापन येणे टालत नाही. चित्रपटांमध्ये अधिक खेळणारे अभिनेते हे त्यांया आयुष्यात अलेले म्हातारपण चहात्यान्ना दीसुन देत नाहीत, यासाठी ते अनेक लहान-मोठ्या शस्त्रक्रिया करतात. पण ते म्हणतात ना प्रेम आणि वृद्धत्व लपवत नाही. बॉलिवूडमध्ये असे काही कलाकार आहेत ज्यांंनी बनावट केस लावून आपले सौंदर्य टिकवून ठेवले आहे.हे सर्व मोठे तारे आहेत, आपणास काही नावे ऐकण्याची आवड निर्माण होऊ शकते. हे 5 कलाकार म्हातार पानाच्या उंबरठ्यावर उभे आहेत, या स्टार्सनी स्वत: ला देखणे दाखविण्यात कसलेही कसर सोडले नाही.

हे 5 अभिनेते म्हातारपणाच्या उंबरठ्यावर उभे आहेत – बॉलिवूड एक अशी दुनिया आहे जिथे अशी अनेक रहस्ये आहेत ज्यांची माहिती लोकांना नंतर मिळते आणि कधीकधी ते रहस्य, रहस्य च राहते. हे 5 लोकप्रिय कलाकार आसे आहेत ,जे केस गमावल्यामुळे महागडे आणि बनावट केस वापरतात.

सलमान खान – बॉलिवूडमधील दबदबा असलेला सलमान खानशी स्पर्धा करणे प्रत्येकाची बाब नाही.त्याचे वय 53 वर्षे आहे, परंतु आजही आपण त्याच्याकडे पाहिले तर तो तरूण दिसतो. तारुण्यातच सलमानचे केस गळू लागले आणि तो हेयर वीविंगसाठी अमेरिकेत गेला होता आणि आज सलमान खान ज्या केसांन सोबत पाहिले जातो ,ते त्याच्या विग चे कमाल आहे.

अमिताभ बच्चन-महानायक नी कदाचित वयाची 75 वर्षे ओलांडली असतील पण 2000 मध्ये त्याचे केस गळण्यास सुरवात झाली. जेव्हा तो 45 वर्षाचा होता तेव्हा त्याचे केस गळती झाल्याने तो खूप अस्वस्थ होता, मग तो अमेरिकेत गेला आणि तिथे गळालेल्या केसांचा तोडगा निघाला आणि मग त्याच्या लहरी केसांची विग स्टाईल आली. जरी आता त्याचे केस मूळ आहेत, केसांची पूर्ण विग नाही ,तरीही तो हैंडसम दिसतो.

गोविंदा – 90 च्या दशकात गोविंदाचा जवळपास प्रत्येक चित्रपट हिट ठरला होता कारण त्याचे अभिनय करण्याची पद्धत वेगळी होती. त्याची फॅन फॉलोईंग ही खूप जास्त आहे. गोविंदाने त्याच्या तंदुरुस्तीकडे दुर्लक्ष केले आणि केवळ कामावर लक्ष केंद्रित केले आणि याचा परिणाम असा झाला की 2000 च्या सुरूवातीस त्याचे केस गळू लागले आणि चित्रपटांमध्येही त्याला कमी पहिले गेले.मग त्याचे हेयर ट्रांसप्लांट कर्ण्यात आले.

कपिल शर्मा-कॉमेडी किंग-व बॉलिवूड अभिनेता कपिल शर्मा जेव्हा नवीन इंडस्ट्रीत आला तेव्हा त्याचे केस गळत होते.या केसांसोबत त्याने एक विनोदी कार्यक्रम जिंकला आणि नंतर त्याचे केस ट्रान्सप्लांट कर्ण्यात आले.

अक्षय कुमार – बॉलिवूड खिलाड़ी कुमारचे केस चांदनी चौक ते चीन या चित्रपटा दर्म्यान गळन्यास सुरवात झाली, ज्यावर अमेरिकेत उपचार झाले. केसांचे ट्रान्सप्लांट झाल्यावर त्याचे केस ठीक झाले आणि त्यानंतर त्यानी केसरी चित्रपटासाठी केसांचा बळी दिला. त्याचे कारण असे की त्याच्या केसात भारी पगडीमुळे खाज सुटत होती,आणि गोल्ड चित्रपटात त्याने विग चा वापर केला होता.

Leave a Reply

Your email address will not be published.