सनी देओल आणि बॉबी देओल यांच्या पत्नी सौंदर्याच्या बाबतीत कोणत्याही अभिनेत्रीलाही टाकतात मागे!!

बॉलिवूडचा ही-मॅन म्हणून ओळखल्या जाणार्‍या धर्मेंद्रने एकापेक्षा जास्त हिट चित्रपटांत काम केले आहे. एक काळ असा होता की धर्मेंद्रचा सिक्का इडस्ट्रीत चालायचा, म्हणजेच ही-मॅन चे प्रोफेशनल लाइफ सुपरहिट ठरली होती परंतु त्यांचे वैयक्तिक आयुष्य अस्थिर होते.

धर्मेंद्रने प्रकाश कौरबरोबर पहिले लग्न केले आणि सनी आणि बॉबी त्यांना ही दोन मुले झाली. दरम्यान, धर्मेंद्रला ड्रीम गर्ल हेमा मालिनीच्या प्रेमात पडले आणि त्याचे हेमाशी दुसरे लग्न झाले. दुसरे लग्न होण्यापूर्वी धर्मेंद्रने आपल्या पहिल्या पत्नीला घटस्फोटही दिला नव्हता. असो, आज आम्ही या लेखात धर्मेंद्रबद्दल सांगणार नाही तर त्याच्या दोन सून म्हणजेच सनी आणि बॉबीच्या बायका याबद्दल सांगणार आहोत.

वडिलांच्या पावलांवर पाऊल ठेवून सनी आणि बॉबी दोघांनीही बॉलिवूडमध्ये करियर बनवलं, पण दोघांनीही बॉलिवूडबाहेर लग्न केलं. होय, सनी आणि बॉबीच्या बायका खूप प्रसिद्ध आहेत, अगदी त्यांना कॅमेर्‍यासमोर येण्यासही आवडत नाही. तर मग जाणून घेऊ, धर्मेंद्रच्या दोन्ही सूना काय करतात…

हे काम करते धर्मेंद्रची मोठी सून…
धर्मेंद्रचा मोठा मुलगा सनीबद्दल बोलताना, त्याने 1984 मध्ये पूजा देओलशी लग्न केले. तथापि, पूजाला कॅमेऱ्या मधे अजिबात आवडत नाही. पूजा एक कॅमेरा व्यक्तिमत्व आहे आणि म्हणूनच ती कॅमेरा टाळत असल्याचे दिसते. बरं, पूजा देओल व्यवसायाने लेखक आहे. तुम्हाला हे जाणून आश्चर्य वाटेल की तिने यमला पगला दिवाना या चित्रपटाची कथा तयार केली आहे.

सनी आणि पूजा यांना राजवीर आणि करण हे दोन मुले आहेत. पूजाला लिहिण्याबरोबर कुटुंबाबरोबर वेळ घालवायला आवडते. ती लाइमलाइटपासून खूप दूर राहते आणि एक दोन संधी सोडल्या तर ति ‍कॅमेर्यासमोर कधीच दिसत नाही.

सनी देओलबद्दल बोलताना त्याने जवळपास 3 दशकांपर्यंत फिल्मी विश्वावर राज्य केले आणि बॉलिवूडमध्ये एकापेक्षा जास्त हिट फिल्म्स दिली आहेत. तथापि, आता सनी फिल्मी विश्वापासून दूर असून राजकारणात एक नवीन डाव खेळत आहे. तो सध्या पंजाबमधील गुरदासपूरचे भाजपा खासदार आहे. गेल्या सार्वत्रिक निवडणुकीत त्यानी या जागेवरुन कॉंग्रेसचे सुनील जाखर चा पराभव केला होता.

धर्मेंद्रची लहान मुलगी या कामात माहिर आहे …
धर्मेंद्रचा लहान मुलगा बॉबी देओलबद्दल बोलताना त्याने तान्या देओलबरोबर 1996 मध्ये सात फेर्या घेतल्या. तान्या जरी बॉलिवूडबाहेर असली तरी ती कॅमेरासमोर येण्यास तिला अजिबात संकोच वाटत नाही. ती बॉबीबरोबर बर्‍याच खास प्रसंगी दिसते.

तान्या एक यशस्वी व्यावसायिक महिला आहे आणि तिची वार्षिक कमाई कोटींमध्ये आहे. तान्या सुप्रसिद्ध इंटिरियर डिझायनर आहे. तिने बॉलिवूडमधील अनेक सेलेब्सच्या घरांचे इंटिरियर डिझायनिंग केले आहे.

इतकेच नाही तर तान्याकडे स्वत: चे घरातील सजावट आणि मुंबईत फर्निचरचे दुकानदेखील आहे. तान्याच्या या स्टोअरचे नाव आहे द गुड अर्थ. बातमीनुसार तान्या या स्टोअरमधूनही कोटी कमावते.

बॉबीचे तान्याबरोबर 1996 साली लग्न झाले. या कपलला आर्यमान देओल आणि धरम देओल अशी दोन मुले आहेत. बॉबी देओलबद्दल बोलायचे झाले तर तो बॉलिवूडमध्ये फारसा यशस्वी झाला नाही. त्याला फ्लॉप हिरोची ख्याती मिळाली आहे.

त्याचबरोबर नुकत्याच प्रसिद्ध झालेल्या आश्रमातील वेब सीरिजमधून बॉबीने पुन्हा एकदा अभिनय जगात जबरदस्त पुनरागमन केले आहे. आश्रमातील त्याच्या अभिनयाचे कौतुक झाले आहे. अशा परिस्थितीत बॉबी देओल आता अभिनया च्या दुनियेत प्रत्येक पाऊल चांगला टाकत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.