जेव्हा अतिशय बो-ल्ड कपड्यांमध्ये पुरस्कार सोहळ्यात सहभागी होण्यासाठी पोहचल्या या अभिनेत्री, झाल्या भन्नाट ट्रोल्

बॉलिवूड मध्ये बऱ्याच अभिनेत्री अशा आहेत ज्यांनी आपल्या अभिनय व सौंदर्याने चाहत्यांना वेडे केले आहे. त्याचबरोबर काही अभिनेत्री अशा आहेत ज्या आपल्या अभिनयाशिवाय आपल्या बो-ल्ड फॅशन सेन्स साठी ओळखले जातात. उर्वशी रौतेला आणि नुसरत भरूचा या बॉलिवूड मधील अशा अभिनेत्री आहेत ज्या आपल्या अभिनयाशिवाय आपल्या बो-ल्ड लूक साठी चर्चेत राहिलेल्या आहेत. त्यांचा बो-ल्ड लूक हा सोशल मीडियावर नेहमी वर्चस्व गाजवत असतो. काही दिवसांपूर्वीच नुसरत आणि उर्वशी या त्यांच्या कपड्यांमुळे चर्चेत आल्या होत्या.

उर्वशी रौतेला बॉलिवूड मधील सर्वात सुंदर अभिनेत्रींपैकी एक आहे. उर्वशी या सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असतात आणि त्यांचे लूक चाहत्यांची झोप उडवतात. काही महिन्यांपूर्वी उर्वशी या एका पुरस्कार सोहळ्यात थाई हाई स्लिट या कपड्यांपेक्षा एक पाऊल पुढे जाऊन वेस्ट हाई स्लिट गाऊन परिधान करताना दिसल्या होत्या. या कपड्यात उर्वशी खूपच हॉ-ट आणि सुंदर दिसत होत्या.

या काळया रंगाच्या गाऊनसह उर्वशीने एक बन बनवला होता आणि कानात चांदीचे दागिने घातले होते. उर्वशीचा हा लूक त्यावेळेस खूप चर्चेत आला होता. उर्वशी ही तिच्या बो-ल्ड कपड्यांमुळे बऱ्याचदा चर्चेत येत असते. उर्वशी या त्यांच्या चित्रपटांपेक्षा त्यांच्या लूक साठी ओळखल्या जातात.

हेच कारण आहे की इंस्टाग्राम वर त्यांचे 25 दशलक्षाहून अधिक फॉलोअर्स आहेत. उर्वशी या इंस्टाग्रामवर एका पेक्षा एक फोटो शेअर करत असतात जे चाहत्यांना खूप आवडतात. येणाऱ्या कामाबद्दल बोलायचे झाले तर उर्वशी लवकरच ‘ व-र्जि-न भानुप्रिया ‘ या चित्रपटात दिसणार आहे. या चित्रपटात गौतम गुलाटी हे त्यांच्या सोबत दिसणार आहेत. हा चित्रपट ओटीटी प्लॅटफॉर्म झी 5 वर 16 जुलै रोजी प्रदर्शित होणार आहे.

दुसरीकडे बोलायचे झाले तर अभिनेत्री नुसरत भरुचा बद्दल तर ही बॉलिवूडची ‘ स्विटी ‘ आपल्या अंदाजाने लोकांना घा-याळ करते. नुसरत ही नेहमी आपल्या बो-ल्ड कपड्यांमुळे चर्चेत येत असते. काही काळापूर्वी मुंबईमध्ये आयोजित केलेल्या फिल्मफेअर पुरस्कार कर्टन रेजर दरम्यान नुसरत ही खूपच बो-ल्ड अंदाजात दिसली होती. नुसरत ने लाल कार्पेट वर हिरव्या रंगाचे कपडे घातले होते.

या एका खांद्याच्या कपड्याचा सर्वात चांगला भाग म्हणजे त्याच्या बाजूचा स्लिट होता जो अपर वेस्ट लाइन पर्यंत होता. हा स्लिट जोडण्यासाठी दोन छोट्या तपकिरी रंगाच्या बेल्टचा वापर केला गेला होता. या कपड्यात नुसरत खूपच हॉट आणि ग्लॅमरस दिसत होती.

मेकअप बद्दल बोलायचे झाले तर नुसरत ने एकदम न्यू-ड शेड मेकअप केला होता ज्यामध्ये त्यांचा लूक हा खूपच शानदार वाटत होता. यासोबतच त्यांनी गालांना ब्लशरणे ठळक केले होते. त्यांनी स्वतः सांगितले होते की त्यांना तयार होयला 3 तास वेळ लागला होता.

नुसरत ही बऱ्याच वेळा आपल्या बो-ल्ड कपड्यांमुळे चर्चा बनवत असते. या कपड्याला घेऊन सुद्धा त्यांचे खूप कौतुक झाले होते. तथापि अनेक वेळा बो-ल्ड कपड्यांच्या चक्करमुळे नुसरत वापरकर्त्यांच्या निशाण्यावर सुद्धा आली होती, परंतु त्या कोणाचीही पर्वा न करता आपल्या आवडीचे कपडे घालतात. येणाऱ्या कामाबद्दल बोलायचे झाले तर नुसरत ही शेवटी ‘ ड्रिम गर्ल ‘ या चित्रपटात दिसली होती. लवकरच ती एका मोठ्या प्रकल्पात दिसू शकते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.