ओळखा पाहू या फोटोतील चिमुकलीला, सलमान अक्षय समवेत केले आहे अनेक चित्रपटात काम

बॉलिवूड मधील अभिनेत्री रविना टंडन ही सोशल मीडिया वरील सर्वात जास्त सक्रिय राहणाऱ्या अभिनेत्रींपैकी एक आहे. त्या सोशल मीडियावर सामाजिक – राजकीय मुद्द्यांवर अभिप्राय देण्याव्यतिरिक्त, त्यांच्या आयुष्याविषयी खुलाशांमुळे त्या खूप चर्चेत सुद्धा आल्या होत्या. रविना टंडन त्यांच्या चाहत्यांसाठी सोशल मीडियावर आपले खास पोस्ट शेअर करतात. या वेळेस त्या खूप खास फोटोमुळे चर्चेत आल्या होत्या.

रविनाने इंस्टाग्राम वर तिचा लहानपणीचा फोटो शेअर केला आहे. तो त्यांचा काळा व पांढरा फोटो आहे. रविना टंडन चा हा फोटो त्यांच्या वाढदिवसाचा आहे. या फोटोत त्या केकसमोर बसल्या आहेत हे दिसत आहे. सोबतच फोटोमध्ये त्यांची आई व जवळचे मित्रही दिसत आहेत. हा फोटो सामायिक करताना रविना टंडन ने एक गोंडस कॅप्शन सुद्धा लिहिले आहे.

रविना टंडनने फोटोच्या पोस्ट मध्ये लिहिले आहे की, ‘ तेव्हा आणि आज, जेव्हा वाढदिवसाचा कार्यक्रम हा खूपच साधा होयचा, पार्सल चटणी, वेफर्स आणि सँडविच सोबत खेळत. माझ्या काकुंसोबत केक कापायची तयारी करताना माझी आई डावीकडे उभी आहे तर आज्जी उजवीकडे.’ या फोटोमध्ये रविना टंडन ला ओळखणे सुद्धा कठीण जाऊ लागले आहे.

सोशल मीडियावर रविना टंडन चा हा लहानपणीचा फोटो खूप व्हायरल होत आहे. त्यांचे बरेच चाहते आणि सोशल मीडिया वापरकर्ते त्यांच्या फोटोला पसंत करत आहेत. तसेच टिप्पणींद्वारे ते अभिप्राय सुद्धा देत आहेत.

हल्लीच रविना टंडन घरात केलेल्या जाहिरातीच्या चित्रीकरणामुळे चर्चेत आली होती. देशभरात पसरलेल्या कोरोना विषाणूच्या प्रादुर्भावामुळे त्या घरातून बाहेर निघत नाही आहे. म्हणून त्यांनी जाहिरातीचे चित्रीकरण आपल्या घरातच केले.

अलीकडेच रविना टंडन ने आपल्या सोशल मीडिया अकाउंट वरून काही फोटो शेअर केले होते आणि त्यांनी या बद्दल सांगितले होते की त्यांनी आपल्या घरीच जाहिरातीचे चित्रीकरण केले आहे.

तथापि त्यांनी प्रशासकांना हे आश्वासन दिले आहे की चित्रीकरण हे कमीत कमी लोकांमध्ये झाले आहे आणि यादरम्यान आरोग्य विषयक सर्व सूचनांचे पालन केले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.